![](https://chillwonpai.com/wp-content/uploads/2018/04/cover2.jpg)
AFTERNOON TEA จิบน้ำชายามบ่าย ผ่อนคลายชิลๆ กับวิวดีๆ ที่ GMT Lounge AETAS LUMPINI
ชิลวนไป พาบวมกับแพนด้าตัวกลม ในธีม AFTERNOON TEA ชวนเพื่อนๆ มาจิบน้ำชายามบ่าย ผ่อนคลายชิลๆ พร้อมชมวิวดีๆ ที่ GMT Lounge โรงแรมเอทัส ลุมพินี (AETAS LUMPINI) ชั้น 9
ชิลวนไป พาบวมกับแพนด้าตัวกลม ในธีม AFTERNOON TEA ชวนเพื่อนๆ มาจิบน้ำชายามบ่าย ผ่อนคลายชิลๆ พร้อมชมวิวดีๆ ที่ GMT Lounge โรงแรมเอทัส ลุมพินี (AETAS LUMPINI) ชั้น 9