![](https://chillwonpai.com/wp-content/uploads/2024/05/cats.jpg)
“เชฟชุมพล” นำทีมยกขบวน Soft Power ร่วมงาน “สงกรานต์มินนิโซตา” ใหญ่ที่สุดในอเมริกา
“เชฟชุมพล” นำทีมยกขบวน Soft Power ร่วมงาน “สงกรานต์มินนิโซตา” ยิ่งใหญ่กว่าทุกปีและใหญ่ที่สุดในอเมริกา ภายใต้แนวคิด Thailand Soft Power 5 F
“เชฟชุมพล” นำทีมยกขบวน Soft Power ร่วมงาน “สงกรานต์มินนิโซตา” ยิ่งใหญ่กว่าทุกปีและใหญ่ที่สุดในอเมริกา ภายใต้แนวคิด Thailand Soft Power 5 F